Lee Da Hae - Nữ diễn viên Hàn xinh đẹp

24/01/2010
Profile
Name: 이다해 / Lee Da Hae
Real name: 변다혜 / Byun Da Hye
Profession: Actress and model
Birthdate: 1984-Apr-19
Height: 170cm
Weight: 47kg
Star sign: Aries
Blood type: O
Family: Older brother
Talent agency: Star K Entertainment


















Chia sẻ bài viết ^^
Other post

All comments [ 4 ]


ChơiBlog.TK 12:04 Ngày 26 tháng 01 năm 2010

gái Hàn cũng xinh ghê.

Nặc danh 13:19 Ngày 14 tháng 02 năm 2010

đẹp thê này chắc lại do thẩm mỹ thui

Nặc danh 19:35 Ngày 19 tháng 04 năm 2010

HIHI XINH THE KO BIET, MINH THICH NHAT HINH ANH DE TOC DAI CUA CHI AY TRONG PHIM PHIA DONG VUON DIA DANG`,MA CHI AY CUNG CO NET HAO GIONG 1 GIRL HOC THUONG MAI DO

Nặc danh 19:36 Ngày 19 tháng 04 năm 2010

XINH THE KO BIET ,MINH THICH NHAT HINH ANH DE TOC DAI CUA CHI AY TRONG PHIM PHIA DONG VUON DIA DANG

Your comments